บำเพ็ญประโยชน์ ตามโครงการถนนสายจงรักภักดี จังหวัดนครนายก ครั้งที่ 4 เพื่อเก็บขยะ ดูแลทำความสะอาดในพื้นที่รับผิดชอบ
วันศุกร์ที่ 26 กรกฏาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางสาวอภิวันท์ ธะนะสิทธิศักดิ์ สหกรณ์จังหวัดนครนายก มอบหมายให้นางสาวจารุวรรณ จรพรมราช ผู้อำนวยการกลุ่มตรวจการสหกรณ์ และบุคลากรกลุ่ม เข้าร่วมกิจกรรม บำเพ็ญประโยชน์ ตามโครงการถนนสายจงรักภักดี จังหวัดนครนายก ครั้งที่ 4 เพื่อเก็บขยะ ดูแลทำความสะอาดในพื้นที่รับผิดชอบ บริเวณหน้าบริษัท ทิมฟู้ด จำกัด ถึง ร้านขายยาบ้านใหญ่ ตำบลพรหมมณี อำเภอเมืองนครนายก จังหวัดนครนายก
- ฮิต: 6